Fee Structures for Clinical Medicine and Medical Laboratory sciences

Fee Structure for Clinical Medicine 2021/2022

 

BUMBULI COLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES

 
 

MCHANGANUO WA MALIPO YA ADA KWA MWAKA WA MASOMO  2021/2022

 

 

ITEM

Mwaka wa 1

Mwaka wa 2

Mwaka wa 3

 
 

1

Ada ya Mafunzo

1,640,000.00

1,640,000.00

1,640,000.00

 

2

Kitambulisho

12,000.00

 –

 –

 

3

Fedha ya tahadhari

10,000.00

 –

 –

 

4

Gharama za mitihani ya ndani

230,000.00

230,000.00

230,000.00

 

5

Usajili wa mwanafunzi kila Muhula

15,000.00

15,000.00

15,000.00

 

6

Huduma za kompyuta na Mtandao

60,000.00

60,000.00

60,000.00

 

7

Kusimamia kazi ya utafiti

 –

 –

22,000.00

 

8

Quality Assurance fee

20,000.00

20,000.00

20,000.00

 
 

Total Amount

1,987,000.00

1,965,000.00

1,987,000.00

 
           
 

AWAMU ZA KUFANYA MALIPO

 
   MUDA WA MAFUNZO MWANZO WA MUHULA WA KWANZA 

MIEZI MIWILI BAADA YA MUHULA WA KWANZA

MWANZO WA MUHULA WA PILI

 
 

MWAKA 1

845,000

472,000

670,000

 
 

MWAKA 2

800,000

400,000

765,000

 
 

MWAKA 3

900,000

600,000

487,000

 

Fee Structure for Medical Laboratory Sciences 2021/2022

 

 BUMBULI COLEGE OF HEALTH AND ALLIED SCIENCES
 MCHANGANUO WA MALIPO YA ADA KWA MWAKA WA MASOMO  2020/2021
 ITEMMwaka 1Mwaka 2Mwaka 3
1Ada ya Mafunzo903,000903,000.00903,000.00
2Kitambulisho12,000.00  
3Fedha ya tahadhari10,000.00  
4Usajili wa mwanafunzi kila Muhula15,000.0015,000.0015,000.00
5Gharama za mitihani ya ndani200,000222,000200,000
6Huduma za kompyuta na Mtandao60,000.0060,000.0060,000.00
7Kusimamia kazi ya utafiti  22,000.00
 Total Amount1,200,0001,200,0001,200,000
     
 AWAMU ZA KUFANYA MALIPO
  MUDA WA MAFUNZOMWANZO WA MUHULA WA KWANZAMWANZO WA MUHULA WA PILI
 MWAKA 1800,000400,000
 MWAKA 2800,000400,000
 MWAKA 3800,000400,000

You need advice/you have any query? we are here for you